เรื่องเสียว เรื่องเล่าประสบการณ์เสียว เล่าเรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว เรื่องเล่าทางบ้าน xxx
วันที่ 02 กันยายน 2557, 06:30:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Advertising
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียวแนวแปลก แซนด์วิชเสียวสามเพศ  (อ่าน 2369 ครั้ง)
storyerotic
ผู้ดูแลเว็บบอร์ด
ขาประจำเรื่องเสียว

พลังน้ำใจ: 0

« เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2556, 02:20:49 PM »

เรื่องเสียวแนวแปลก แซนด์วิชเสียวสามเพศ

วันนี้ผมนัดเมย์มาที่ดาดฟ้าตึกเรียนอาคารห้าตอนเย็น ผมขึ้นมารอเธอ
ตั้งแต่ยังไม่เลิกเรียน เพราะดาดฟ้าตึกเป็นที่ซึ่งไม่มีคน ผมกับเมย์จึงขึ้น
มาพลอดรักกันเสมอ

เมย์เดินหิ้วกระเป๋านักเรียนมา แก้มแดงซ่านด้วยความเหนื่อย ผมเดินไป
จูงมือเมย์มายืนหลบมุมที่ด้านหลังแท้งค์น้ำสำรองขนาดใหญ่ของตึก
เมย์ทำหน้ากระเง้ากระงอด ผมเลยเข้าไปรวบตัวกอดไว้จนแน่น เธอกอด
ตอบผมเช่นกันแล้วเราก็จูบปากกันเบาๆ เมย์ครางออกมาเล็กน้อย

ผมถอดโบว์คอซองของเมย์ออก ปลดกระดุมชุดนักเรียนของเธอ จนเหลือ
ยกทรงแบบยังเกิ้ลบราสำหรับเด็กมอต้นสีขาว ผมซุกหน้าไปที่ซอกคอของเมย์
แล้วดูดเม้มแรงๆ ที่ซอกคอนั้น เมย์หลับตาเคลิ้มไปกับรสจูบของผม

คราวนี้ผมไล่จูบไปที่หัวไหล่ ย้อนมาซอกคอและติ่งหูแล้วไปจูบสอดลิ้นกันอีก
ครั้ง เมย์สั่นไปทั้งตัวเหมือนทุกที จูบกับเมย์รสชาติมันหวานละมุน ลิ้นของเธอ
จะหดหนีลิ้นผมเสมอ แต่บางทีพอลิ้นเราแตะกันมากเข้า เมย์ก็สอดลิ้นเข้ามา
ในปากของผม ลิ้นเราพันกันเหมือนงูสองตัวรัดกัน

ผมปลดตะขอกระโปรงของเมย์ออก แล้วหงายมือไปประกบร่องหีของเมย์ จน
กางเกงในของเมย์เปียกเยิ้ม ผมนึกในใจว่าเปียกทุกทีเลยเมย์ ผมจึงลองแหวก
กางเกงในเธอออกแล้วสอดนิ้วเข้าไปกรีดผ่านร่อง ตัวเมย์กระตุกวูบสูดปากดัง
ซี้ดเหมือนคนกินของเผ็ดๆ มา

เมย์เอื้อมมือมาจับเป้ากางเกงผม ผมเลยรูดซิบออกแล้วควักเจ้าโลกลอดกางเกง
ในออกมาให้เมย์จับรูด เธอก้มหน้ามองแล้วหน้าแดงก่ำ ผมถอดกางเกงตัวเอง
แล้วรูดลงมาพร้อมกางเกงใน เจ้าโลกผงาดเต็มลำเต็มมือของเมย์

จากนั้นเราทั้งคู่ก็เปลือยเปล่า เวลาลมพัดมาขนของเมย์กับผมจะลุกเกรียว บนดาดฟ้า
ลมแรง มองไปข้างล่างเห็นคนเต็มไปหมด เมย์กับผมตื่นเต้นมากและมีอารมณ์มาก
หน้าอกของเมย์แดงก่ำเป็นจ้ำ หัวนมแข็งเป็นเม็ดสู้มือและร่องหีเปียกชุ่ม ผมจับเมย์
ให้หันหลังแล้วยืนโก้งโค้ง กลีบหีของเมย์อวบอัดเป็นพูเวลายืนหนีบขาหันหลังให้ผม
ผมกรีดนิ้วเข้าไปอีกครั้ง เมย์ก้มหน้าซี้ดปากอย่างสุดสยิว

ผมจ่อเจ้าโลกไปตรงร่องหีเมย์แล้วสอดเข้าไปช้าๆ ขาเมย์สั่นระริกนมสองเต้าแกว่งไปมา
ในท่าโก้งโค้ง เมย์หน้าอกใหญ่กว่าเด็กมอสามทั่วไป อาจเพราะโดนผมนวดมาตั้งแต่อยู่
มอสอง ทีนี้พอเจ้าโลกเข้าไปได้หมดลำโคน เมย์ก็เริ่มโยกบั้นท้ายด้วยตัวเธอเองอย่าง
สุดมันส์

พอผมกำลังจะโยกอัดลูกสูบ ครูชัยก็ขึ้นมาบนดาดฟ้าพอดี ครูชัยเป็นครูพละและเป็นเกย์คิง
ครูชัยตรงเข้ามายิ้มให้ผม ผมหันไปยิ้มให้ เมย์ก็หันมาบอกว่าสวัสดีค่ะครู

ครูชัยไม่ปล่อยให้เสียเวลาเปล่า เขาถอดกางเกงวอร์มขายาวออก แล้วหยิบเควายเจลมาทา
ประตูหลังของผม ผมแอ่นก้นให้เข้าได้ง่ายๆ เจ้าโลกครูชัยยาวหกนิ้วซึ่งขนาดนี้มันเคยทำให้
ผมนอนระบมไปทั้งคืน เจ้าโลกผมยาวห้านิ้วครึ่ง ผมหวังว่ามันจะยาวขึ้นถึงหกนิ้วเหมือนของ
ครูชัย มันจะทำให้เมย์ร้องครวญครางดังขึ้นเวลาเราร่วมเพศกัน

เมย์หันหน้าไปทางเดิมยืนโก้งโค้งให้ผมสอดเจ้าโลกเข้าไปที่ร่องหี ส่วนครูชัยยืนประกบผม
จากทางด้านหลัง เราสามคนทำแซนด์วิชกันโดยผมเป็นตัวกลางคอยประสานสอดรับกับเมย์
และครูชัย ครูชัยเขาอัดเจ้าโลกใส่ประตูหลังผมหนักหน่วงมากและแรงค่อนข้างเยอะ ทำให้
ผมต้องไปอัดระบายใส่ร่องหีเมย์ไม่แพ้กัน เราสามคนขยับเข้าออกอยู่เกือบสิบนาที เมย์ก็ไม่
ไหว ขึ้นสวรรค์ไปก่อนใคร ผมชักเจ้าโลกออกมา มันยังแข็งโปนเป็นลำอยู่

ครูชัยเป็นคนที่สอง เขาระเบิดน้ำกามใส่ก้นผมเต็มเหนี่ยวจนทะลักล้นออกมาเต็มหน้าขาผม
ผมอ้าปากราวกับว่ามันระเบิดออกมาทางลำคอทีเดียว เจ้าโลกของผมแข็งจนปวด ผมต้อง
การระบายความอยากบ้าง ผมให้เมย์มาทำออรัลให้ผม มาอมเจ้าโลกให้ผม เมย์มานั่งคุกเข่า
แล้วอมของผม มือของเธอกำรูดสาวท่อนเอ็นอย่างรู้งาน ครูชัยเข้ามากอดผมไว้แน่นจากด้าน
หลัง สักพักผมก็ปล่อยน้ำกามออกมาในปากเมย์...

>> อ่านเรื่องเสียวอีกมากมายได้ คลิ๊ก !! <<

..

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์