เรื่องเสียว เรื่องเล่าประสบการณ์เสียว เล่าเรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว เรื่องเล่าทางบ้าน xxx
วันที่ 31 กรกฎาคม 2557, 06:27:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Advertising
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวกับสาวท้อง  (อ่าน 702 ครั้ง)
Homon
เจ้าสำนักเรื่องเสียว

พลังน้ำใจ: 0

« เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2556, 08:33:09 PM »

เสียวกับสาวท้อง

« เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 06:38:35 AM »
ผมมีเรื่องมาเล่าให้พี่น้องฟังอีกแล้วครับ เรื่องนี้ผมได้เอากับสาวท้องครับ เธอชื่อ น้องหญิง อายุก็ประมาณ 28 ปี เรื่องมีอยู่ว่า น้องหญิงก็เป็นญาติ กันกับผมครับ เราเคยเล่นมาด้วยกันตั้งแต่ยังเด็กตอนเธอแต่งงานผมยังเสียดายอยู่เลย เพราะเธอเป็นคนน่ารัก ขาว ตัวเล็กกระทัดรัดดี แต่แฟนของหญิง ชื่อ แม็ค เป็นคนที่ขี้เหร่พอสมควร ครับ ผิวก็ค่อนข้างดำ และอีกอย่างเป็นคนที่พูดจาโผงผาง ไม่มีสัมมาคารวะเอาซะเลย จึงนับวันทำให้หญิงดูเหมือนว่าชักรำคาญ ขึ้นทุกวันแล้ว มาบ่นให้แม่ผมฟังทุกวัน แต่เพราะกำลังท้อง หญิงเลยทนอยู่กับไอ้แม็ค วันที่ผมได้เอาน้องหญิงคือว่า วันนั้นที่หมู่บ้านมีบุญประจำปี ผมลาพักร้อนมาเที่ยวงานที่บ้าน ผมทำงานอยู่ที่โคราชครับ หญิงซึ่งท้องได้ประมาณ ซัก 7 เดือนกว่า มาที่บ้านของผม มาตามหาไอ้แม็ค เพราะมันไปกินเหล้าตั้งแต่เมื่อคืน ยังไม่กลับบ้านเลย หญิงพูดออกมาว่า นี่ถ้าไม่คิดว่ามีผัวหรือว่ากำลังท้องนะ จะไปกินเหล้าให้เมา แล้วไปกับผู้ชายคนอื่นซัก อาทิตย์หนึ่งมันจะเป็นยังไง ผมได้ยินแล้วถึงกับสะอึก โอ้ ใจกล้าขนาดนั้นเลยรึเนี๊ย ผมเลยคิดเรื่องพิเรนขึ้นมาได้ จะลองยุให้ผัวเมียคูนี้มันเลิกกันดีหมั๊ยนี้ เพราะผมก็ชักรำคาญไอ้ผัวของมันเต็มทนแล้วเหมือนกัน ผมจึงไปอาสาไปตามหาให้ในหมู่บ้าน ผมขี่มอร์’ไซต์ไป พอถึงบ้านตาที่ยาว ก็เห็นไอ้แม็คกำลังเมาอย่างหนักเลย ผมจึงไปเรียกบอกว่ามีญาติมาที่บ้านไปหาเขาหน่อย มันก็เลยยอมขึ้นรถไปกับผม ระหว่างขี่รถกลับไปที่บ้านมันผมก็แหย่คำพูดให้มันคิดหน่อยหนึ่ง ผมบอกมันว่า เฮ้น แม็ค ยัยหญิงมันว่า ถ้ามึงไม่กลับบ้านอีกวันเดียว มันจะไปหาผัวใหม่หว่ะ ไอ้แม็คได้ยินจึงโกรธมาก มันร้องขึ้นว่า ถ้ามันแน่จริงก็เชิญเลย พอรถถึงที่บ้านซึ่งสร้างเป็นเรือนหอของหญิงอยู่กลางทุกห่างจากบ้านคนอืนพอสมควร หญิงก็นั่งรอผัวอยู่หน้าบ้าน พี่ไปใหนมาทั้งคืน ไอ้แม็คตอบว่า กูไปหาเย็ด มาโว้ย แม่งท้องโตแล้วกูจะเย็ดได้ยังไงวะ ถ้ามึงกลัวกูได้เปรียบ มึงก็ไปเลยไปหาเย็ดกับใครก็ไป ใครเขาจะเอามึงวะ ท้องโตขนาดนี้ น่าเกลียดว่ะ แล้วไอ้แม็คมันก็ไปขี่มอร์ไซต์ของมันออกไป ผมอยู่ในเหตุการณ์ยังนึกสงสารหญิงอยู่ไม่น้อยเลย หญิงถึงกลับร้องไห้ เข้าไปนั่งโซฟาในบ้าน ทั้งร้อง ทั้งร้องไห้ ผมจึงเข้าไปปลอบเพราะเป็นญาติกัน หญิงยิ่งบ่นออกมา กูจะเป็นเหมือนที่มึงพูดเลย ไอ้ผัวเฮี้ย กูจะไปกินเหล้า จะไปให้คนเย็ดกูเหมือนกับที่มึงบอกเลย ผมได้ยินยิ่งสะอึกเลย ถ้ายังงั้นแผนก็มาถูกทางซิวะ ผมเลยใส่ไฟเธอเข้าไปอีก ตอนพี่ไปรับมันมาน่ะ มันกำลังนั่งคุยกับยัยมดแฟนเก่ามันอยู่เลย เหมือนกับว่าสนิทสนมกันมาก ๆ หญิงยิ่งดูโกรธมากขึ้น บอกให้ผมไปหาเบียร์มาให้เธอกินแก้กลุ้มหน่อย จะเอาให้เมาๆ เลย และจะนอนพักก่อนเพราะเมื่อคืนไม่ได้นอนเพราะเป็นห่วงไอ้แม็คมัน ผมเลยพูดว่าจะดีเหรอหญิงกำลังท้องอยู่นะ หญิงบอกว่าไม่เป็นไรหรอกกินแล้วก็นอน ตื่นนอนแล้วจะไปอยู่กับแม่ที่ต่างจังหวัด ไม่ต้องบอกมันนะพี่ ให้มันรู้สึกสำนึกเองเอง ผมเลยจัดแจงซื้อเบียร์มา 3 ขวด รินให้หญิงกิน หญิงก็กระดกใหญ่เลย จนหมดแก้ว เพลาๆ ก่อนนะหญิง อย่ารีบร้อน หญิงบอกว่า ไม่เป็นไรพี่ ดื่มหนักๆ จะได้เมาเร็วๆ จะได้หลับสบายไม่ต้องคิดมาก ยิ่งน้องหญิงพูดอย่างนั้น ยิ่งเข้าทางผมเลย พอแก้วที่ 3-4 หญิงพูดลิ้นพันกัน พลันพูดความลับของตนเองขึ้นมา “ไอ้แม็ค มันคิดได้ยังไงให้หญิงไปเย็ดกับคนอื่น เดี๋ยวก็เอานิสัยเก่ามาใช้ซะนี่ ยิ่งไม่ได้เย็ดตั้งนานแล้ว มันก็เงี่ยนเป็นนะคน (แต่ก่อนน้องหญิงแกเป็นคนชอบเที่ยว ไปเที่ยวที่ใหนมีคนมาจีบทุกที และคนที่หล่อถูกใจ ก็จะได้เย็ดหญิงทุกคนเลย ผมยังคิดอยากจะเย็ดหญิงเลย แต่ติดที่เราเป็นญาติกัน) หรือพี่คิดยังไง ผมเลยพูดว่า “ก็แล้วแต่หญิง จะทำอะไรก็ตามใจโตๆ กันแล้ว” หญิงยิ่งดื่มหนักเข้าอีก จนผมเห็นว่า คงเมามากแล้วเลย บอกว่า พอเถอะ หญิง เข้าไปนอนเถอะ มันมากพอแล้ว หญิงก็เลยลุกขึ้น เซถลาจะล้ม ผมเลยไปประคองไว้ หญิงจึงพูดว่า “ถ้าหนูมีผัว ดีๆ อย่างพี่นี่ คงดีใจมากเลย” ผมยิ่งดีใจใหญ่เลย ความเป็นจริงใกล้เข้ามาถึง ผมก็พูดไปว่า “จะเป็นเลยวันนี้ก็ได้พี่ไม่รังเกียจหรอก ผมพูดแบบหยอกๆ” จะเป็นก็เป็นเลยพี่หนูเต็มใจแล้ว หนูจะเป็นหญิงคนเดิมเหมือนเมื่อ 5 ปีก่อนให้ดู ผมเลยบอกว่าถ้ายังงั้นเราไปอาบน้ำเย็นๆ ก่อนเถอะ เดี๋ยวพี่จะถูหลังให้แล้วค่อย นอนหลับสบาย หญิงจึงไปนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวออกมา ผมยิ่งมีความรู้สึกอยากซิครับ ถ้าดึงผ้าเช็ดตัวออก ต้องเห็นทุกอย่างแน่นอนเลย ผมคิดไปพรางยิ้มๆ หญิงเห็นแล้ว ก็พูดขึ้นว่า อยากเห็นของคนท้องล่ะซิ รู้นะคิดอะไรอยู่ ไปถอดเสื้อผ้าเลยเดี๋ยวอาบน้ำด้วยกัน ผมก็เชื่อฟังคำสั่งน้องหญิงอย่างว่าง่าย โดยหญิงเข้าไปรอในห้องน้ำก่อนแล้ว ผมเปิดประตูห้องน้ำเข้าไป โอ้ ! แม่เจ้า นมก็ใหญ่ ผิวก็ขาว ท้องก็โต มองที่หี เห็น ขนหมอยประปราย ดูแล้วก็ได้อารามณ์พอสมควร ผมเลยจัดการอาบน้ำให้หญิง โดยหญิง ก็ปล่อยให้ผมทำทุกอย่างให้เธอ หญิงล้างหี ของตัวเองจนสะอาด ผมเห็นแล้วทนไม่ไหว จึงไปประกบจูบปากและจับที่หีของหญิง ด้วยความเมา หญิงก็ไม่ตอบสนองอะไรมากนัก ขณะกำลังตัวเปียกผมก็อุ้มน้องหญิงเข้าไปในห้องของเธอ และ แยกขาของเธอออก เธอบอกผมว่า พี่หนูเงี่ยนมากแล้ว จะทำอะไร ก็เอาเลย ผมเลย เลียที่หีของหญิงและได้ยินเสียงหญิงครางออกมาจากลำคอ ผมยิ่งได้ใจ เลื่อนปากลาก ลิ้นขึ้นไปตามหน้าท้อง จนถึงนมผมจึงดูดนมให้หญิง หญิงบอกให้ผมดูดแรงๆ เลย เพราะมีอารมณ์มากแล้ว และหญิงก็จับมือผมมาบี้ที่แตดของเธอ ผมทนไม่ไหว จึงกระซิบที่ข้าหูหญิงว่า ขอเย็ดนะ หญิงก็ โอ.เค. ผมเลยจ่อควยผมที่หีหญิง และกระเด้าเข้าไปช้าๆ และเร็วขึ้นเรื่อยๆ ดูเหมือนหญิงจะมีอารมณ์มากเลย เพราะได้ยินเสียงครางดังขึ้นจากเดิม ผมยิ่งกระเด้าถี่เข้า จนผมทนไม่ได้ เลยปล่อยใส่ของน้องหญิงเลย หญิงก็หลับไปเพราะความเมา ผมเลย ใส่เสื้อผ้าให้หญิง และใส่ให้ตัวเอง กลับไปดูไอ้แม็คผัวของหญิง ยังอยู่ที่เดิมอยู่เลย ไม่ไปใหน ประมาณ เกือบ หกโมงเย็นผมจะกลับที่โคราช จึงแวะไปหาหญิงที่บ้าน หญิงตื่นแล้ว แต่ยังสลึมสลืออยู่ หญิงก็กำลังแต่งกระเป๋าเพื่อไปหาแม่ ผมเลยชวนหญิงไปอยู่ที่โคราชด้วยซัก 2-3 วัน แล้วค่อยไปหาแม่ที่จังหวัดสุรินทร์ต่อ หญิงก็ไปกับผมโดยดี โดยไม่บอกใครเลย พอไปถึงโคราช ผมกับหญิงก็ไปที่บ้านพักกัน พอไปถึงหญิงก็เข้านอนห้องเดียวกันกับผมเลย เพราะเราสัญญากันไว้แล้วว่า จะเป็นผัวเมียกันวันเดียว พออาบน้ำ แล้ว เราจึงเข้านอนกัน ทีแรกผมยังเขินๆ อยู่เลย แต่พอกลิ่นแป้งและโลชั่นโชยเข้าจมูกผมทำให้มีอารมณ์ขึ้นมาในทันที จึงขอเอากับหญิง หญิง บอกว่าเหนื่อยจังเลย ผมเลยให้หญิงหลับเลย เดี๋ยวพี่จะจัดการเองก็ได้ ผมเลยเอาหญิงต่อ พอผมดูดเลียที่หีของหญิง หญิงก็ครางผมเลยถามว่ายังไม่หลับเหรอ น้องหญิงสวนขึ้นมาทันที่ เสียวขนาดนี้ จะให้หลับได้ยังไง หญิงจึงก้มลงดูดที่ควยผม เสียวมากครับ เลยขอเย็ด หญิงก็ปล่อยตามสบาย ราวกับว่าเราเป็นผัวเมียกันปกติ ผมเอาหญิงจนดึก จึงหลับไป มาตื่นอีกที หญิงก็ไปหาแม่แล้ว หญิงเลยโทรมาหาผมบอกว่า ขอบคุณมากที่เป็นผัว ที่ดีให้หญิงแม้จะเป็นวันเดียวก็ยังดี ผมเลยบอกว่าแล้วหญิงจะมาเป็นเมียพี่อีกเมื่อไหร่ละ หญิงบอกว่าอีกซัก 2 – 3วัน จะแวะ มาหาและจะกลับบ้านเพราะ ไอ้แม็ค มันยอมกลับใจแล้วจะเป็นสามีที่ดี พออีก 3 วันต่อมาน้องหญิงก็มาหาผมที่ โคราช ประมาณ 6 โมงเย็น ผมเลยให้หญิงอาบน้ำก่อนพอออกจากห้องน้ำผมก็เย็ดกับหญิงอีกยกหนึ่ง ก่อนที่จะไปส่งหญิงไปขึ้นรถทัวร์เพื่อกลับบ้าน หลังจากนั้น หญิงก็เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยครับ หลังคลอดลูก กลับไปใช้ชีวิตเหมือนตอนสมัย ยังเป็นวัยรุ่น เที่ยวและถ้าถูกใจใครก็จะเย็ดกับคนนั้นเลย โดยม่สนใจไอ้แม็ค และเลิกกับไอ้แม็คในมราสุด และได้แม็คก็เอาลูกไปเลี้ยงเอง พอผมกลับไปเยี่ยมบ้านทีไร ผมก็จะพาหญิงไปเที่ยวทุกที และก็ลงเอยด้วยบังกะโล หรือม่านรูดทุกที จนถึงทุกวันนี้ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์