เรื่องเสียว เรื่องเล่าประสบการณ์เสียว เล่าเรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว เรื่องเล่าทางบ้าน xxx
วันที่ 02 กันยายน 2557, 03:57:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Advertising
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์เสียวบนรถทัวร์  (อ่าน 2354 ครั้ง)
MokoJi
ผู้ดูแลเว็บบอร์ด
สมาชิกเสียว

พลังน้ำใจ: 100

« เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2556, 10:10:14 AM »

ผมมีเรื่องตื่นเต้นเหมือนกัน เป็นประสบการณ์บนรถทัวร์หนะครับ คือผมเป็นนักศึกษาของมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งในเชียงใหม่หนะ แต่บ้านอยู่กรุงเทพ พอช่วงปิดเทอม ก็กลับบ้าน ไปรถทัวร์หนะครับไม่มีตังค์นั่งเครื่อง แต่รถมันเต็มหนะครับ ใครอยู่แถวนี้ก็คงรู้กันอยู่ว่าช่วงเทศกาลหรือปิดเทอมนี่คนแน่นมาก นั่นแหละผมเลยได้ยืน ตอนแรกผมก็ว่าจะไม่เอาหละตั้งไกลเนอะ แต่คนขายตั๋วบอกว่าจะมีคนลงระหว่างทางซึ่งไม่ใกลเท่าใหร่ผมเลยขึ้นไป เวลาซักประมาณ 1 ทุ่มเห็นจะได้ ก็มืดพอสมควร คนแน่นมากครับเบียดผมจนมายืนอยู่ตรงกลางๆ ซึ่งเบาะที่นั่งข้างๆเป็นผู้หญิง น่าจะเป็นนักศึกษาอายุซักประมาณ 18 ตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไรหรอกครับ แต่พอคนรถออกตัวไป ซักประมาณครึ่งชั่วโมง คนก็แออัดกันมากหนะ ปวดขาด้วยเลยไปยืนพิงเบาะข้างสาวคนนั้นหนะ หน้าขาเลยไปเบียดขาของเธอเข้า........>> อ่านต่อคลิ๊ก !! << [direct]

วิธีอ่านเรื่องเสียว เมื่อคลิ๊กเข้าไปที่ "อ่านต่อคลิ๊ก" แล้ว ให้รอ 4 วินาที แล้วคลิ๊กตรงมุมบนขวามือ Skip This AD จร้า
ตามรูปนี้นะค่ะ

..

ม ะ มะ โม  โมโกจิ มาแล้ว เจ้า...ค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์