เรื่องเสียว เรื่องเล่าประสบการณ์เสียว เล่าเรื่องเสียว อ่านเรื่องเสียว เรื่องเล่าทางบ้าน xxx
วันที่ 15 กันยายน 2557, 04:22:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Advertising
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสาวผมไม่น่ายัดขนาดนั้นหรอก !! Season 4  (อ่าน 2817 ครั้ง)
storyerotic
ผู้ดูแลเว็บบอร์ด
ขาประจำเรื่องเสียว

พลังน้ำใจ: 0

« เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2556, 02:08:41 PM »

น้องสาวผมไม่น่ายัดขนาดนั้นหรอก !! Season 4

ครอบครัวของผมมีอยู่ด้วยกัน 5 คน พ่อ แม่ ผม และน้องสาวอีก 2 คน ผมอายุ 20 แล้วปีนี้ น้องสาวผมอายุ 18ปีชื่อน้องแพรและน้องพร อายุ 16 ปีตามลำดับ น้องแพรและน้องพรเป็นลูกที่คุณพ่อคุณแม่ผมรับมาอุปถัมภ์ตั้งแต่เล็ก ๆ ผมเป็นคนเชียงใหม่ ฐานะทางบ้านค่อนข้างดี คุณพ่อคุณแม่จึงส่งเราทั้งสามคนมาเรียนที่กรุงเทพฯ โดยซื้อคอนโดให้อยู่ ผมเรียนในมหาวิทยาลัยเอกชนมีชื่อแห่งหนึ่ง เรียนอยู่ปีสาม น้องแพรเรียนอยู่ปีหนึ่ง ส่วนน้องพรกำลังเรียนระดับอุดมศึกษา หลังเลิกเรียนผมจะกลับมาทำรายงานที่คอนโดเสมอไม่ค่อยได้ไปไหน การค้นข้อมูลสมัยนี้สะดวกมากเพียงค้นหาจากอินเตอร์เน็ตไม่ต้องไปตามห้องสมุดอีกแล้ว บางครั้งค้นข้อมูลนาน ๆ ก็จะพักด้วยการท่องไปใบเว็บโป้บ้าง มีอยู่วันศุกร์หนึ่งผมก็ท่องเน็ตของผมตามปรกติเพื่อหาข้อมูลทำรายงาน ประมาณสี่ทุ่มได้ ผมก็รู้สึกเหนื่อย อยากจะพักประกอบกับเห็นว่ามืดแล้ว น้อง ๆ คงนอนแล้ว ก็เลยเปิดเว็บโป้ดู ดูไปได้สักพัก น้องแพรก็เปิดประตูห้องออกมา เห็นภาพที่หน้าจอเป็นภาพชายหญิงกำลังร่วมเพศกัน เลยถามว่าพี่ดูภาพพวกนี้ด้วยเหรอ ผมบอกว่าก็ดูบ้างเป็นการพักผ่อนสมองแล้วน้องแพรเคยดูหรือเปล่า น้องแพรบอกว่าไม่เคยดู น่าเกลียดออก แต่ผมสังเกตตาน้องแพรจ้องจอคอมพิวเตอร์ไม่กระพริบเลย ผมเลยดึงมือน้องแพรมานั่งข้าง ๆ แล้วบอกน้องแพรว่าศึกษาไว้บ้างก็ไม่เสียหาย น้องแพรนั่งดูข้าง ๆ ผม ผมก็เปิดภาพการร่วมเพศในท่าต่าง ๆ ให้น้องแพรดู ดูเหมือนน้องแพรเริ่มมีอารมณ์เพศแล้ว เพราะน้องแพรนั่งกระสับกระส่าย ผมถามน้องแพรว่าดูแล้วรู้สึกอย่างไร น้องแพรตอบว่าใจมันหวิว ๆ อย่างไรชอบกล ผมถามน้องแพรว่าเคยช่วยตัวเองหรือเปล่า น้องแพรตอบอาย ๆ ว่าเคยบ้างนาน ๆ ครั้ง โดยเฉพาะช่วงที่ใกล้มีประจำเดือน ผมถามน้องแพว่าใช้วิธีการอย่างไร น้องแพรตีมือผมแล้วถามว่าพี่จะรู้ไปทำไม จะไปใช้กับแฟนเหรอ ผมบอกว่าเปล่า ที่อยากรู้ก็เพราะกลัวว่าน้องแพรจะใช้วิธีช่วยตัวเองที่ไม่ถูกต้องแล้วจะเป็นผลเสียกับตัวเอง น้องแพรก็เลยบอกว่าใช้นิ้วสัมผัสที่ปุ่มคริสทอรีส บางครั้งก็ใช้ฝักบัวฉีดน้ำเข้าไปให้สัมผัสถูกจุดเสียว ผมถามต่อว่าตอนนี้น้องแพรมีอารมณ์แล้วใช่ไม้ น้องแพรพยักหน้าอาย ๆ บอกว่าน้องไม่ใช่รูปปั้นนะจะได้ไม่มีความรู้สึกหรือพี่ไม่มีความรู้สึก ผมเลยกอดน้องแพรหลวม ๆ จากด้านหลัง กระซิบข้างหูว่า ให้พี่ทำให้น้องแพรมีความสุขเอาไม้ น้องแพรสั่นหัว ผมบอกว่าพี่ใช้นิ้วทำให้น้องแพรเสียวกว่าที่น้องแพรทำเองเสียอีก แล้วมือที่กอดน้องแพรก็กุมที่หน้าอกของน้องแพรทั้งสองข้าง น้องแพรสะดุ้งแต่ก็ปล่อยให้ผมกุมต่อไป ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่าหน้าอกของน้องแพรจะใหญ่เต็มมือขนาดนี้ หัวนมตั้งชูชัน ขนาดมีบราขวางอยู่อีกชั้นยังรู้สึกได้ ผมล้วงมือเข้าไปในชุดนอนของน้องแพรไปกุมหน้าอกของน้องแพรด้านใน น้องแพรใส่บราแบบตะขอหน้าผมจึงปลดได้โดยง่าย ผมได้สัมผัสกับหน้าอกที่สมบูรณ์จนรู้สึกอยากเห็น ผมไม่รอช้าปลดกระดุมเสื้อชุดนอนน้องแพรออกทีละเม็ด ๆ จนหมด หน้าอกน้องแพรสวยมาก อวบอิ่ม หัวนมสีชมพูชูชัน มือผมยังคงกุมอยู่ที่หน้าอกทั้งสองข้าง ลูบไล้หัวนมไปมา ผมไซร้ซอกหูของน้องแพรจนน้องแพรขนลุกซู่ ค่อย ๆ จูบไล้ข้างแก้มจนถึงริมฝีปาก น้องแพรยอมประกบปากผมแต่โดยดี น้องแพรจูบไม่เป็นก็เลยปล่อยให้ผมส่งลิ้นเข้าไปสำรวจภายในปากของเธอ ผมละจากปากจูบไล่ลงมาที่หน้าอก ปลายลิ้นของผมตวัดเลียหัวนมของน้องแพรพร้อมทั้งดูดเม้มหัวนมบ้าง แต่เบา ๆ ผมไม่อยากดูดมากเดี๋ยวหัวนมสีชมพูจะคล้ำเร็ว มือที่เคยกุมหน้าอกอยู่พอมีปากมาแทนที่ก็เลยเลื่อนลงไปสำรวจถ้ำของน้องแพร ถ้ำน้องแพรตอนนี้แฉะไปหมดแล้ว น้องแพรคงมีอารมณ์เต็มที่แล้ว ผมเลยเลื่อนมือเข้าไปกุมด้านในสอดมือผ่านอันเดอร์แวร์เข้าไป ผมใช้ปลายนิ้วแหวกแคมของน้องแพรคลึงไปที่คริสทอรีส น้องแพรส่งเสียงครางออกมาเบา ๆ ผมเล่นปุ่มเสียวอยู่พักใหญ่ น้องแพรก็มีอาการเกรง สองมือกอดผมแน่น ผมเลยรัวลิ้นตวัดหัวนมเธอเร็วขึ้น ปลายนิ้วของผมก็สัมผัสปุ่มเสียวของน้องแพรเร็วชึ้นในที่สุด น้องแพรก็ถึงจุดสุดยอด น้องแพรส่งเสียงร้องโอ้ว...ซีด....เสร็จแล้ว....จ๊ะพี่ ผมเบามือที่สัมผัสปุ่มเสียวของน้องแพรลงเหลือสัมผัสเพียงเบา ๆ หน้าอกของน้องแพรก็ถูกผมใช้ลิ้นเลีย ดูดเบา ๆ ให้น้องแพรซึมซาบความสุขต่อไป ผมถามน้องแพรว่ามีความสุขไม้ น้องแพรบอกว่าไม่เคยรู้สึกเสียวเท่านี้มาก่อนเลย ผมเลยปิดเครื่องคอม ฯ แล้วโอบพาน้องแพรเข้าไปในห้องของผม ผมกอดน้องแพรมาแนบอก ผมจูบปากกับน้องแพรอีกครั้ง มือปลดเสื้อชุดนอนของน้องแพรออกพร้อมบราตะขอหน้าสีขาวที่ผมปลดไว้แล้วตั้งแต่ครั้งแรก ผิวพรรณด้านในเสื้อของน้องแพรขาว สวยถูกใจผมจริง ๆ ผมซุกลงหว่างอกของน้องแพร ดูดดมความหอมหวานจากหน้าอกตั้งชูชัน หัวนมสีชมพูของน้องแพรสลับข้างไปมา มือข้างหนึ่งเลื่อนลงไปกุมก้นงอนของน้องแพร จู๋ของผมที่อยู่ในกางเกงพองโตมันอยากจะเข้าไปสำรวจถ้ำของน้องแพรแล้ว ผมปลดกางเกงชุดนอนของน้องแพรออกเหลือแต่อันเดอร์แวร์สีขาวลายลูกไม้บาง ๆ ไว้ มือที่ลูบก้นน้องแพรเลื่อนมากุมจิ๋มน้องแพรนอกอันเดอร์แวร์ ผมบอกให้น้องแพรนอนลงบนเตียง ผมจูบไล่จากหน้าอกเลื่อยลงมาจนถึงหน้าท้องแบนเรียบเลยไปจนถึงจิ๋มของน้องแพร ผมฝังหน้าลงที่จิ๋มน้องแพรที่ยังมีอันเดอร์แวร์ขวางอยู่ ผมค่อย ๆ รูดอันเดอร์แวร์ออกทางปลายเท้า ผมได้เห็นจิ๋มน้องแพรเป็นครั้งแรก จิ๋มน้องแพรปิดสนิทมีหญ้าปกคลุมไม่มาก น้ำรักของน้องแพรที่หลั่งออกมาเมื่อครู่มีกลิ่นหอมจาง ๆ ผมทนไม่ได้ผมเลยแหวกจิ๋มน้องแพรใช้ลิ้นตวัดถูกปุ่มเสียวของน้องแพรถึงกับสะดุ้ง ผวากอดผม ส่งเสียงซีดซาด บอกผมว่าเสียวมากเลย เสียวกว่าที่พี่ใช้นิ้วให้อีก ผมทั้งตวัดลิ้นเลียปุ่มเสียวและห่อลิ้นแยงเข้าไปในช่องสวาทได้นิดหน่อย น้องแพรส่งอาการว่าใกล้สุขสมอีกแล้ว ผมเลยรัวลิ้นที่ปุ่มเสียวเพียงอย่างเดียว แล้วน้องแพรก็ผวากอดผมแน่น ส่งเสียงซีด...ครางออกกมาดังลั่น จนผมต้องรีบประกบปากกลัวว่าน้องพรจะได้ยิน น้องแพรเสร็จเป็นครั้งที่สองแล้วโดยลิ้นของผม น้ำรักของน้องแพรออกมามากมมาย ผมค่อย ๆ ไซร้กลับขึ้นมาที่หน้าท้องไล่เรื่อยมาจนถึงหน้าอก ผมดูดวนสลับซ้ายขวา ผมบอกน้องแพรให้ทำให้ผมหน่อย ผมจับมือน้องแพรมากุมจู๋ของผมนอกกางเกง มันพองตัวรับมือของน้องแพร น้องแพรถามผมว่าต้องทำอย่างไรบ้าง ผมบอกให้น้องแพรสัมผัสให้ทั่ว ๆ น้องแพรทำตามอย่างว่าง่าย ผมปลดกางเกงออกให้น้องแพรจับของจริง น้องแพรเรียนรู้เร็วมากเพียงพักเดียวก็กำจู๋ผมชักได้อย่างคล่องมือ ผมถามน้องแพรว่าใช้ปากอมให้พี่ได้ไม้ น้องแพรบอกว่าได้ซิจ๊ะ พี่ยังทำให้น้องแพรได้โดยไม่รังเกียจเลย ว่าแล้วเธอก็ก้มลงเลียจู๋ของผม ผมบอกให้น้องแพรทำตามรูปที่ดูจากอินเตอร์เน็ต เธอทำตามอย่างว่าง่าย ผมถึงกับเสียวสุด ๆ จนจะปล่อยน้ำรักออกมาให้ได้ แต่ผมต้องการความเสียวแบบนี้นาน ๆ จึงพยายามกลั้นไว้ ผมบอกให้น้องแพรหยุดก่อน น้องแพรเงยหน้าขึ้นมาถามผมว่าเสร็จแล้วเหรอ ผมบอกว่ายังแต่ก็จวนแล้ว น้องแพรบอกว่าก็ให้น้องทำให้เสร็จเลยสิคะ น้องอยากทำให้พี่มีความสุขบ้างว่าแล้วน้องแพรก็ดูดจู๋ของผมต่อ ผมกลั้นต่อไปไม่ไหวแล้วก็เลยปล่อยน้ำรักของผมเข้าเต็มปากน้องแพร ผมบอกให้น้องแพรไปบ้วนน้ำรักของผม น้องแพรบอกว่าเธออยากลองกลืนกินดูเห็นเพื่อนที่มหาวิทยาลัยเค้าคุยกันว่ากินน้ำรักแล้วจะอวบ ผมเลยตามใจน้องแพรปล่อยเธอกลืนน้ำรักของผมลงไป ผมถามน้องแพรว่าน้องแพรอยากอวบกว่านี้อีกเหรอ เธอบอกว่าหน้าอกของเธอขนาดแค่ 32 นิ้ว ใส่บราคับ A เธอว่าถ้าหน้าอกขนาดซัก 33 คับ B น่าจะสวยกว่านี้ ให้พี่นวดหน้าอกให้ทุกวันก็จะช่วยให้หน้าอกของน้องแพรใหญ่ขึ้นได้ น้องแพรถามว่าจะใหญ่ขึ้นจริง ๆ เหรอ แล้วพี่จะนวดให้น้องแพรหรือเปล่า ผมบอกว่าผมยินดีนวดให้แต่กลัวว่าน้องแพรจะไม่ชอบ น้องแพรบอกว่าน้องแพรชอบอยากให้หน้าอกใหญ่กว่านี้ ผมนอนกอดน้องแพรซักพักน้องแพรก็ขอกลับไปนอนที่ห้องกลัวน้องพรจะสงสัย
เช้าวันรุ่งขึ้นน้องพรออกไปเรียนแต่เช้า ผมและน้องแพรไม่มีเรียนช่วงเช้า ผมจึงเข้าไปห้องน้องแพร น้องแพรอาบน้ำแต่งตัวเสร็จแล้วอยู่ในชุดนักศึกษา น้องแพรนั่งหวีผมอยู่หน้ากระจก ผมเลยช่วยน้องแพรหวีผมจนเรียบสวยแล้วก็อดที่จะกอดน้องแพรไม่ได้ มือกุมที่หน้าอกของน้องแพร ผมบอกน้องแพรว่าพี่จะนวดหน้าอกให้ น้องแพรบอกว่าเดี๋ยวเสื้อยับ ผมบอกว่ากลัวยับก็ถอดออกสิจ๊ะว่าแล้วผมก็ปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาของน้องแพรออกจนหมด แล้วถอดออกมาแขวนไว้กับพนักเก้าอี้ ตอนนี้น้องแพรยังมีเสื้อทับและบราอีกสองชั้น ผมให้น้องแพรหันหลัง ผมสอดมือจากด้านหลังไปกุมหน้าอกของน้องแพรค่อย ๆ นวดแต่เบามือ วันนี้น้องแพรใส่บราตะขอหลังผมจึงล้วงเข้าไปในเสื้อทับแล้วปลอตะขอบราออก ผมกุมหน้าอกน้องแพรค่อย ๆ นวดวนให้ทั่วหน้าอก น้องแพรเอนหลังพิงผมไว้ ส่งเสียงครางเบา ๆ หัวนมน้องแพรแข็งสู้มือผมขึ้นมาทันที ผมถอดเสื้อทับของน้องแพรออกตามด้วยบราลายลูกไม้ที่ปลดตะขอไว้แล้ว ผมก้มลงดูดหน้าอกของน้องแพร น้องแพรแอ่นหน้าอกให้ผมดูดอย่างสะดวก......

ต่อเรฟล่าง

>> อ่านเรื่องเสียวอีกมากมายได้ คลิ๊ก !! <<

..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 พฤษภาคม 2556, 02:11:32 PM โดย storyerotic » บันทึกการเข้า
storyerotic

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2556, 02:08:57 PM »

น้องสาวผมไม่น่ายัดขนาดนั้นหรอก !! Season 4

น้องแพรเอื้อมมือมารูดซิบกางเกงของผมออก เธอดึงกางเกงในของผมลงมาที่ปลายเท้า แล้วคว้าจู๋ของผมรูดเล่น ผมปลดกระโปรงน้องแพรออกพร้อมกระโปรงปะต้โค้ท แล้วจึงค่อยรูดอันเดอร์แวร์ลายลูกไม้เข้าชุดกับบรา ผมบอกน้องแพรว่าผมจะดูดติ่งเสียวให้เธอ ให้น้องแพรดูดให้ผมพร้อมกัน ผมเอนน้องแพรลงนอนบนเตียง เธอว่าง่ายก้มลงมาดูดจู๋ให้ผม ผมก็ใช้ลิ้นเลียติ่งเสียวให้น้องแพรห่อลิ้นแยงเข้าไปในร่องเสียวของน้องแพรสลับไปมา มือผมกุมหน้าอกสุดสวยของน้องแพรไม่ยอมปล่อย ผมเลียจนน้องแพรเสร็จ ส่วนผมยังผมก็เลยขยับลุกขึ้นนอนคร่อมทับน้องแพร กระซิบข้างหูน้องแพรว่าพี่จะสอดใส่เข้าไปในจิ๋มน้องแพรนะจ๊ะ น้องแพรพยักหน้ารับ ผมจึงค่อย ๆ สอดจู๋ของผมเข้าไปในจิ๋มน้องแพร แต่เข้าไปได้แค่ส่วนหัว น้องแพรก็ส่ายหลบบอกว่าเจ็บ ผมแช่จู๋ของผมไว้แค่นั้น ค่อย ๆ ก้มลงดูดหน้าอกน้องแพร น้องแพรขมิบน้ำรักออกมาอีกผมก็เลยค่อย ๆ สอดใส่เข้าไปใหม่จนสุดลำ เมื่อเห็นว่าน้องแพรไม่เจ็บแล้ว ผมจึงสาวเข้าออกจากช้า ๆ ค่อย ๆ เร็วขึ้น น้องแพรเริ่มส่งเสียงครางดังขึ้น ผมบอกให้น้องแพรแอ่นขึ้นมารับกับจังหวะที่ผมกดลงไป น้องแพรทำตาม แรก ๆ ก็ไม่ถนัดนักพอจับจังหวะได้ก็คล่อง ทุกครั้งที่ผมถอนออกมาจะครูดกับติ่งเสียวของน้องแพรจนน้องแพรต้องผวากอดผมไว้แน่นร้องบอกว่าเสียมากใกล้จะเสร็จแล้วให้ผมเร่งได้ไม่ต้องกลัวเธอเจ็บ ผมเร่งเร็วขึ้นเล็กน้อย ดูดหน้าอกสลับไปมาทั้งสองข้าง จนในที่สุดน้องแพรก็เสร็จสมด้วยของจริงเป็นครั้งแรกของเธอ น้องแพรกอดผมแน่นบอกว่าเสียวมากจริง ๆ ผมถอนออกจากจิ๋มน้องแพร มีเลือดไหลซิบ ๆ ออกมาด้วย เป็นเลือดแห่งความบริสุทธิ์ของน้องแพรนั้นเอง ผมกระซิบบอกน้องแพรว่าน้องแพรเจ็บไม้ น้องแพรบอกว่าไม่เจ็บผมเลยใช้กระดาษเช็ดให้น้องแพร ผมให้น้องแพรนอนคว่ำยกก้นโด่งแล้วสอดเข้าทางด้านหลัง คราวนี้เข้าได้คล่องเพราะน้ำรักของน้องแพรที่เพิ่งเสร็จสมมีมากมาย ผมจับสะโพกน้องแพรแล้วโยกคลึงวนเป็นวง จิ๋มของน้องแพรตอดรัดจู๋ของผมดีเหลือเกิน ผมเอื้อมมือไปลูบหน้าอกน้องแพร ผมถามน้องแพรว่าดีไม้ เธอบอกว่าจะเสร็จอีกแล้ว ผมก็เลยเร่งเร็วขึ้น ในที่สุดผมก็ระเบิดน้ำรักออกมาใส่จิ๋มของน้องแพร น้องแพรผวาเฮือกเมื่อน้ำรักอุ่น ๆ ของผมหลั่งเข้าไป เธอขมิบจิ๋มตอดรัดจู๋ของผมอีกหลายครั้งแสดงว่าเธอเสร็จตามผมมาติด ๆ ผมฟุบลงกอดหลังน้องแพร จู๋ของผมยังคาอยู่ในจิ๋มของน้องแพร เรานอนกอดกันสักครู่ แล้วพากันไปอาบน้ำแต่งตัวไปเรียนพร้อมกัน เย็นวันนั้นหลังจากเรียนเสร็จก็กลับคอนโดพร้อมกัน ผมสังเกตเห็นน้องแพรเดินขัด ๆ เลยถามน้องแพรว่าเจ็บเหรอ เธอบอกว่าไม่เจ็บแต่หน่วงนิด ๆ ผมบอกว่าอย่างนี้ต้องซ้ำ เธอตีแขนผมเบา ๆ บอกว่าบ้า พอถึงคอนโดก็ปรากฏว่าน้องพรกลับมาแล้วกำลังทำการบ้านอยู่ ผมเห็นว่าเป็นเย็นวันศุกร์ก็เลยชวนน้องแพร น้องพรไปทานข้าวข้างนอก แล้วไปดูหนังกันต่อรอบสามทุ่ม ผมนั่งกลางระหว่างสองสาว น้องพรนั่งด้านซ้ายของผม น้องแพรนั่งด้านขวาของผม มือซ้ายผมกุมมือน้องพร มือขวาผมวางไว้บนหน้าตักน้องแพร พอหนังฉายมือผมก็หายเข้าไปในกระโปรงน้องแพร ลูบไล้ที่เนินนูนของน้องแพรซึ่งยังมีอันเดอร์แวร์ขวางอยู่ ผมลูบได้เพียงครู่เดียวก็รู้สึกว่าเนินของน้องแพรเริ่มเปียกแล้ว ผมกระซิบถามน้องแพรว่าพี่ทำให้เอาไม้ น้องแพรกระซิบตอบว่าลูบก็พอแล้วเดี๋ยวน้องพรสงสัยแค่นี้ก็เสียวมากแล้ว พอหนังเลิกก็พากันกับคอนโด น้องพรขอตัวอาบน้ำก่อนแล้วรีบเข้านอน น้องแพรอาบเป็นคนต่อมา ระหว่างที่น้องแพรอาบอยู่ผมย่องไปดูน้องพรว่านอนแล้วหรือยัง เมื่อเห็นว่าน้องพรนอนหลับแล้ว ผมก็เลยไปเคาะประตูห้องน้ำให้น้องแพรเปิดรับผมเข้าไปอาบด้วย ผมฟอกโฟมอาบน้ำทั่วตัวน้องแพรแต่เน้นที่หน้าอกเป็นพิเศษ น้องแพรก็เน้นที่จู๋ของผมเป็นพิเศษ ผมให้น้องแพรคุกเข่าลงเกาะขอบอ่างอาบน้ำ ผมสอดจู๋เข้าทางด้านหลังซึ่งเป็นท่าที่ผมเสร็จกับน้องแพรเป็นครั้งแรก ผมชอบท่านี้เพราะจะได้กุมหน้าอกไปด้วยและจู๋ของผมก็รูดถูกติ่งเสียวของน้องแพรทุกครั้ง ทำให้น้องแพรเสร็จได้เร็วซึ่งก็เป็นความจริงเพียงไม่นานน้องแพรก็เสร็จสมและอาจเป็นเพราะเธอถูกกระตุ้นตั้งแต่อยู่ในโรงหนังแล้วส่วนผมยังคงซอยต่อ ในที่สุดผมก็ต้องระเบิดน้ำรักออกมาให้น้องแพรเป็นครั้งที่สองในวันนี้ ผมถอนออกมาจากน้องแพรแล้วล้างทำความสะอาดกันเสร็จก็ออกจากห้องน้ำ น้องแแพรตามผมมาที่ห้อง ผมกอดจูบน้องแพรต่อ น้องแพรบอกว่าวันนี้เธอได้มอบสิ่งที่หวงแหนมานานให้กับผม ไม่รู้ว่าผมคิดอย่างไรกับเธอ ผมบอกว่าผมรักน้องแพรไม่ได้รักแบบน้องเท่านั้น แต่อยากได้น้องแพรเป็นของผมมานานแล้ว น้องแพรทั้งสวยทั้งน่ารัก มีแต่คนอยากได้เป็นแฟน น้องแพรบอกว่าถึงแม้เราจะไม่ได้เป็นพี่น้องกันจริง ๆ แต่น้องแพรก็รู้ว่าพี่รักน้องแพรและน้องพรมาก น้องแพรยังเคยคุยกับน้องพรเลยว่าเราทั้งสองคนน่าจะเป็นเมียของพี่แต่ไม่รู้ว่าพี่จะชอบหรือเปล่า ผมบอกว่าตอนนี้ผมได้น้องแพรเป็นเมียแล้ว ผมพอใจมากแล้วไม่ต้องการใครอีกแล้ว น้องพรยังเด็กนักไม่น่าคิดเรื่องนี้ น้องแพรบอกว่าน้องพรไม่เด็กอย่างที่พี่คิดหรอกนะ ทั้งความคิดและรูปร่าง น้องพรมีหน้าอกไม่เล็กกว่าน้องแพรเลยใส่บราขนาดเดียวกันได้ รูปร่างก็สวยอยู่ในวัยกำลังสมบูรณ์เลยทีเดียว ผมเลยแกล้งถามน้องแพรว่าถ้าพี่ได้น้องพรเป็นเมียอีกคน น้องแพรไม่เสียใจเหรอ น้องแพรบอกว่าไม่เสียใจ เราทั้งสองคนรักพี่มาก ผมกับน้องแพรร่วมรักกันอีกครั้งก่อนที่ผมจะนอนกอดน้องแพรจนหลับไปด้วยกันทั้งคู่ รุ่งขึ้นเป็นวันเสาร์น้องแพรมีนัดกับเพื่อน ๆ ที่คณะ เลยออกไปแต่เช้า น้องพรไม่มีเรียนเลยอยู่ซักเสื้อผ้า ผมเข้าไปช่วยน้องพรตากเสื้อผ้า น้องพรถามผมว่าเมื่อคืนพี่แพรเข้าไปทำอะไรในห้องพี่ทั้งคืน ผมแกล้งบอกว่าพี่แพรมาให้พี่ติวหนังสือให้ น้องพรบอกว่าติวกันซี๊ดซาดเลยนะพี่ ผมเลยบอกว่าน้องพรรู้ด้วยเหรอนึกว่าหลับไปแล้ว น้องพรเลยถามว่ารูปร่างพี่แพรเป็นไงบ้างสวยไม้ ผมตอบตามความจริงว่าสวยมาก สวยไปทุกสัดส่วนเลย พี่แพรยังเล่าเรื่องที่น้องสองคนคุยกันว่าจะเป็นเมียของพี่ทั้งสองคนให้พี่ฟังด้วย น้องพรถามว่าแล้วพี่คิดอย่างไร ผมบอกว่าน้องพรยังเด็ก ไม่ควรคิดเรื่องนี้ น้องพรบอกว่าหรือพี่รังเกียจน้องพรไม่ได้รักน้องพร อย่างที่น้องพรรักพี่ น้องพรกอดผมแน่น หน้าอกอวบอูมของน้องพรแนบชิดกับหน้าอกของผม ผมบอกน้องพรว่าพี่ไม่ได้รังเกียจน้องพรเลย พี่เห็นน้องพรโตขึ้นมาเป็นสาวสวย รูปร่างดีอวบอูมในส่วนที่ควรอวบ ในส่วนลึกของพี่ก็อยากได้น้องพรเป็นของพี่แต่ก็กลัวน้องพรจะไม่เล่นด้วย ผมเชยคางน้องพรขึ้นมาแล้วประทับจูบลงที่ปากสวยของน้องพร น้องพรกอดผมแน่นผมส่งลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นของน้องพร น้องพรทำตามแลกลิ้นกับผม ผมลองกุมหน้าอกน้องพร น้องพรยอมให้ผมกุมแต่โดยดี หน้าอกน้องพรอวบพอ ๆ กับของน้องแพร ผมปลดกระดุมเสื้อของน้องพรออกจนหมดแล้วก้มลงสูดความหอมจากหน้าอกของน้องพร มือของผมไม่ปล่อยให้ว่างสัมผัสหน้าอกน้องพรตลอด บราที่น้องพรใส่เป็นลายลูกไม้สีชมพูสวยมาก ผมปลดตะขอบราของน้องพรด้านหลังออก พร้อมกับรูดเสื้อและบราออกพร้อมกัน ตอนนี้ส่วนบนของน้องพรไม่มีอะไรปกปิดแล้ว ผมจ้องเรือนร่างของน้องพรอย่างเต็มตา อดชมไม่ได้ว่าน้องพี่รูปร่างสวยจริง ๆ หน้าอกตั้งเต้าอวบเต็มมือ หัวนมสีชมพูสวยมาก ผมก้มลงดูดหน้าอกน้องพรสลับไปมาทั้งสองข้าง ผมค่อย ๆ ปลดกางเกงของน้องพรออกทางปลายเท้า น้องพรยังมีอันเดอร์แวร์ลูกไม้สีชมพูเข้ากับบราเป็นด่านสุดท้าย ผมกระซิบถามน้องพรว่าพร้อมจะเป็นของพี่ไม้ น้องพรพยักหน้ารับ ผมเลยถอดเสื้อผ้าของผมออกหมด เอนน้องพรนอนลงบนเตียง ก้มลงดูดหน้าอกน้องพรต่อ มือข้างหนึ่งลูบที่จิ๋มน้องพรที่ยังมีอันเดอร์แวร์บังอยู่ ผมจูบไล่ลงมาจนถึงหน้าท้องแบนราบเลยมาจนถึงเนินนูนของน้องพร ผมฝังหน้าลงบนจิ๋มที่มีอันเดอร์แวร์อยู่ จิ๋มน้องพรหอมกลิ่นสาวรัญจวนใจมาก ผมปลดอันเดอร์แวร์น้องพรออกแล้วแยงลิ้นสัมผัสกับติ่งเสียวของน้องพร น้องพรผวากอดผมแน่น ส่งเสียงซี๊ดผ่านลำคอออกมา ผมตวัดลิ้นเลียติ่งเสียวน้องพรจนเห็นว่าน้องพรใกล้จะเสร็จแล้ว ก็เปลี่ยนมาดูดหน้าอกน้องพร ใช้นิ้วเขี่ยปุ่มเสียวน้องพรแทน แต่ไม่ได้สอดนิ้วเข้าไป น้องพรกำผ้าปูที่นอนแน่นเกรงสุดตัวแล้วบอกผมว่าน้องพรถึงจุดสุดยอดแล้ว เสียวมากเลย แล้วพี่ละให้น้องพรทำให้พี่นะ จู๋ของผมที่เตรียมพร้อมมานานแล้วถูกน้องพรกำเต็มมือ ผมให้น้องพรสาวเข้าสาวออกได้สักพัก ก็ขอให้น้องพรอมให้ผม น้องพรถามว่าทำอย่างไร ผมบอกให้จับจู๋ของผมใส่ปากแล้วรูดเข้าออก ใช้ลิ้นตวัดเลียไปให้ทั่ว น้องพรทำตามอย่างว่าง่าย เธออมให้ผมจนผมทนไม่ได้ต้องบอกให้น้องพรหยุดแล้วใช้มือกำชักให้ผมจนเสร็จ น้ำรักออกมามากมาย เลอะมือน้องพรไปหมด มือน้องพรไม่ยอมปล่อยจู๋ของผมถึงแม้ว่าตอนนี้มันจะหดตัวลงแล้ว เธอก็ยังลูบไล้อย่างทะนุถนอม เราพากันไปอาบน้ำ แต่งตัว ผมชวนน้องพรไปซื้อของ ผมซื้อเสื้อสองตัว น้องพรอยากได้บรา ผมช่วยเลือกบราให้น้องพร และซื้อไปฝากน้องแพรทั้งบราและอันเดอร์แวร์ ผมสังเกตตลอดสองวันที่ร่วมรักกับน้องแพรจะเห็นน้องแพรใส่บราลายลูกไม้ จึงเลือกซื้อทั้งตะขอหน้าและตะขอหลังให้น้องแพร ซื้อเสร็จก็กลับ พอมาถึงคอนโดน้องแพรกลับมาแล้ว....

ต่อเรฟล่าง

>> อ่านเรื่องเสียวอีกมากมายได้ คลิ๊ก !! <<

..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 พฤษภาคม 2556, 02:12:19 PM โดย storyerotic » บันทึกการเข้า
storyerotic

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2556, 02:09:16 PM »

มีเพื่อนชื่อน้องเจนตามมาด้วย น้องแพรบอกว่าคืนนี้น้องเจนจะมาค้างด้วย ผมเลยแห้วคิดว่าคืนนี้คงอดร่วมรักกับน้องแพรแน่เลย น้องแพรบอกผมให้พาไปเที่ยวผับ น้องพรขอตามไปด้วย ผมบอกว่าน้องพรอายุ 16 เท่านั้น เที่ยวผับไม่ได้ ผมจึงเสนอว่าไปนั่งฟังเพลง เต้นรำที่โรงแรมดีกว่า ทุกคนเห็นด้วย ผมจึงพาไปทานข้าว ฟังเพลงที่โรงแรมย่านสุขุมวิท น้องแพรขอลองดื่มไวน์ ผมอนุญาตให้ลองได้คนละแก้วเท่านั้น ซึ่งก็ไม่ทำให้เมาแต่ก็รู้สึกมึน ๆ บ้าง ผมนั่งติดกับน้องเจน ส่วนน้องแพรและน้องพรนั่งฝั่งตรงข้ามกับผม ผมคอยดูแลตักอาหารให้น้องเจน น้องเจนใส่กระโปรงเข้าตัวยาวถึงข้อเท้าแต่ผ่าข้างขึ้นมาถึงกลางต้นขา กระโปรงด้านที่ผ่าอยู่ด้านเดียวกับที่ผมนั่ง ทำให้ผมเห็นต้นขาของน้องเจนอย่างถนัดตา ขาน้องเจนสวยมาก ขาว เรียว น่าจับ นอกจากนี้ผมยังได้เห็นหน้าอกน้องเจนนิดหน่อย เพราะสาบเสื้อที่น้องเจนใส่ เผยอให้เห็นเนื่องจากหน้าอกน้องเจนอวบอูมดันเสื้อตัวเล็ก จนดูเหมือนน้องเจนใส่เสื้อตัวเล็กเกินไป ผมชวนน้องแพรออกไปเต้นรำ ระหว่างเต้นผมบอกน้องแพรว่าคืนนี้มาหาพี่ที่ห้องหน่อยสิ น้องแพรบอกว่าจะชวนน้องเจนไปด้วยได้ไม้ ผมบอกให้น้องแพรมาคนเดียวจะได้ทบทวนบทเรียน น้องแพรบอกว่าน้องเจนชอบผม ถ้าชวนน้องเจนไปด้วยแล้วให้ผมสอนน้องเจนด้วย น้องเจนคงยอม ผมบอกว่าแล้วน้องแพรไม่หึงเหรอ น้องแพรบอกว่าถ้าหึงจะชวนน้องเจนมาด้วยทำไม ผมตกลงเลยรีบชวนกลับคอนโดจะได้ฟัดเร็ว ๆ พอกลับถึงคอนโด น้องเจนไปอาบน้ำก่อน ผมกระซิบน้องพรว่าคืนนี้พี่ขอน้องแพรมานอนด้วยนะ น้องพรไม่ว่าอะไรนะ น้องพรบอกว่าขอน้องพรอยู่ด้วยได้ไม้ขอดูก็ยังดี ผมเลยออกมาปรึกษาน้องแพร เล่าเรื่องผมกับน้องพรให้น้องแพรฟัง น้องแพรบอกว่าก็ให้น้องพรมาร่วมสนุกด้วยก็ได้ว่าแต่ว่าพี่ไหวหรือเปล่า ทั้งสามสาวอาบน้ำเสร็จอยู่ในชุดนอนทุกคน ผมรีบไปอาบบ้าง พออาบเสร็จออกจากห้องน้ำ ผมก็สบตากับน้องแพร น้องแพรรู้งานรีบเดินตรงมาหาผม ผมรวบน้องแพรมากอดจูบต่อหน้าน้องพรและน้องเจน มือผมกุมหน้าอกของน้องแพร น้องแพรไม่ได้ใส่บราเพราะรู้ว่ายังไงก็ต้องถอดอยู่ดี น้องพรและน้องเจนตื่นเต้นต่อภาพที่ได้เห็นผมกอดจูบลูบคลำน้องแพร ผมปลดกระดุมเสื้อชุดนอนของน้องแพรออกจนหมด มือนึงกุมหน้าอกอีกมือรูดเสื้อนอนออกกองไว้กับพื้นห้อง น้องแพรสอดมือเข้ามากุมจู๋ของผมในกางเกงนอน น้องแพรบอกน้องเจนว่าพี่เค้าอยากจะสอนน้องเจนแล้วละ น้องแพรเดินจูงมือผมไปหาน้องเจนแล้วจับมือผมไปกุมหน้าอกน้องเจน น้องเจนเขินเบี่ยงตัวหลบ ผมเลยหอมแก้มน้องเจนแล้วจูบไล่จนถึงปาก คราวนี้น้องเจนไม่หลบแล้วตอบรับการจูบของผมอย่างเร่าร้อน ผมกุมหน้าอกของน้องเจนเต็มมือ ผมปลดกระดุมเสื้อชุดนอนของน้องเจนออกตามด้วบการปลดตะขอบราอย่างรวดเร็ว ตอนนี้น้องเจนเปลือยท่อนบนต่อหน้าผมแล้ว ผมอกที่จะจ้องมองดูหน้าอกงามไม่ได้ ผมก้มลงดูดหน้าอกน้องเจนสลับไปมาทั้งสองข้าง จนผมเห็นว่าน้องเจนมีอารมณ์มากแล้วจึงปลดกางเกงชุดนอนน้องเจนออกพร้อมอันเดอร์แวร์ แล้วลูบจิ๋มน้องเจน จิ๋มน้องเจนอวบอูมมีขนปกคลุมเล็กน้อย แคมสองข้างปิดสนิท ผมใช้นิ้วเขี่ยวนที่ปุ่มเสียวจนน้องเจนขมิบน้ำหล่อลื่นออกมามากมาย ระหว่างที่ผมพัวพันอยู่กับน้องเจนนั้น น้องแพรก็จัดการกับน้องพรจนไม่เหลือเสื้อผ้าสักชิ้นติดตัว ผมสอดจู๋เข้าไปในจิ๋มน้องเจนช้า ๆ จิ๋มน้องเจนฟิดมาก น้องแพรบอกว่าน้องเจนยังไม่เคยให้ผมเบา ๆ ด้วย น้องแพรช่วยดูดหน้าอกน้องเจน จนผมค่อย ๆ สอดจู๋เข้าไปได้หมดลำ น้องเจนหน้าเหยเกด้วยความเจ็บ ผมแช่ไว้สักพักจึงเดินเครื่องต่อ จิ๋มของน้องเจนตอดจู๋ผมอย่างรุนแรง น้องพรเข้ามาแลกจูบกับผม ส่วนล่างผมโยกใส่น้องเจน มือข้างหนึ่งกุมหน้าอกน้องพร อีกข้างกุมหน้าอกน้องแพร หน้าอกสองพี่น้องมีขนาดใกล้เคียงกันมาก น้องเจนถูกผมโยกอยู่พักใหญ่ก็เกรงตัวพร้อมขมิบจิ๋มตอดจู๋ของผมอีกหลายที น้องเจนบอกผมว่าเธอเสร็จแล้ว ผมโยกช้าลงแล้วส่งสัญญาณให้น้องพรนอนลง ผมถอนจู๋ออกมาจากน้องเจนแล้วเสียบปลายเข้าที่จิ๋มน้องพร ค่อย ๆ ดันเข้าไปช้า ๆ น้องพรถดตัวหนีเพราะเจ็บ ผมถอนตัวออกมา ก้มลงดูดหน้าอกให้น้องพรพร้อมทั้งเขี่ยติ่งเสียวให้ด้วยพร้อมกัน น้องแพรคว้าจู๋ผมไปอม ส่วนน้องเจนก็สอดนิ้วมาเขี่ยติ่งเสียวให้น้องแพร ผมเห็นว่าน้องพรน่าจะได้เวลาเสียตัวเต็มขั้นกับผมแล้ว จึงสอดจู๋เข้าไปอีกครั้งคราวนี้เข้าง่ายขึ้นหน่อย น้องพรก็ไม่เจ็บแล้ว น้องพรบอกว่าอย่าเข้าลึกมากนัก จู๋พี่ชนกับปากมดลูกเลย ผมขย่มอยู่นานพอควรน้องพรก็เสร็จไปอีกคน ผมบอกน้องแพรว่าผมจะออกในน้องแพรนะ น้องแพรพยักหน้ารับ ผมบอกให้น้องแพรขึ้นมาควบ น้องแพรว่างาย ขึ้นคร่อมผมจับจู๋ผมตั้งตรงแล้วหย่อนตัวลงมาสวมจู๋ผม น้องแพรขยับตัวอีกสองสามทีก็ควบจู๋ผมอย่างสนุกสนาน ผมกุมหน้าอกน้องแพรได้ถนัดมากในท่านี้ ผมบอกน้องพรกับน้องเจนให้ดูเป็นตัวอย่างจะได้ทำเป็น น้องแพรทำอยู่ไม่นานผมก็ถึงกาลจะต้องกระฉูดออกมา ผมบอกน้องแพรว่าผมจะถึงแล้วน้องแพรก็บอกว่าเธอก็จะเสร็จแล้วเหมือนกัน แต่ผมก็กลั้นไม่ไหวแล้วกระฉูดน้ำรักเข้าไปในจิ๋มน้องแพร เมื่อความร้อนจากน้ำรักของผมกระทบจิ๋มน้องแพร น้องแพรก็เสร็จตามผมมาติด ๆ เธอฟุบลงกับอกผมขณะที่จู๋ของผมยังคาอยู่ในรูของน้องแพร ผมเหลือบมองจิ๋มของน้องพรและน้องเจน ปรากฏว่าจิ๋มของน้องทั้งสองมีเลือดไหลซิบ ๆ ออกมาด้วย ผมชวนทั้งสามสาวไปล้างทำความสะอาดแล้วกลับมานอนกอดสามสาวที่เตียงของน้องแพร น้องแพรกับน้องพรหลับไปก่อนน้องเจนยังไม่หลับ ผมจูงมือน้องเจนให้ตามผมไปที่ห้อง น้องเจนเดินตามผมมาอย่างว่าง่าย ผมถามน้องเจนว่าเจ็บไม้ เธอบอกว่าตอนที่ผมสอดเข้าไปครั้งแรกเจ็บแต่พอผมโยกแล้วไม่เจ็บแต่เสียวมาก เธอทำเองไม่เสียวอย่างนี้ ผมบอกน้องเจนว่าผมหลงไหลหน้าอกและจิ๋มของน้องเจน หน้าอกอวบอูมตั้งเต้าไม่มีคล้อย หัวนมสีชมพูน่าดูด จิ๋มก็ตอดรัดของผมดีมาก ผมถามน้องเจนว่าเสียใจไม้ที่เสียความบริสุทธ์ให้กับผม เธอบอกว่าเธอไม่เสียใจเพราะเธอแอบรักผมมานานแล้ว แต่ไม่รู้ว่าผมคิดอย่างไรกับเธอ ผมบอกว่าผมชอบเธอจะดูแลเธอเองแต่น้องเจนต้องไม่หึงหวงถ้าผมจะร่วมรักกับน้องแพรและน้องพร น้องเจนบอกว่าเธอไม่คิดมากหรอกขอให้ผมรักเธอเท่านั้น ผมจะมีเมียอีกกี่คนก็ได้ ว่าแล้วผมก็จูบปากน้องเจน น้องเจนจูบตอบผมอย่างเร่าร้อน มือผมกุมหน้าอกสวยของน้องเจนนอกชุดนอน ผมปลดชุดนอนน้องเจนออกทั้งบนและล่างให้เหลือแต่บราและอันเดอร์แวร์ลายลูกไม้สีขาว ผมซุกลงระหว่างอกที่ยังมีบราห่อหุ้มอยู่ ผมปลดออกอย่างรวดเร็วแล้วดูดหน้าอกทั้งสองข้างสลับไปมา มือข้างหนึ่งก็ลูบจิ๋มน้องเจนจนอันเดอร์แวร์ลายลูกไม้แฉะหมด ผมปลดอันเดอร์แวร์ออกแล้วซุกหน้าลงที่จิ๋มน้องเจนเพราะน้องเจนยังไม่เคยโดยชิวหาพาเพลินของผมเลย ผมแยงลิ้นเขี่ยติ่งเสียวอยู่นาน ผมก็เลยนอนลงแล้วให้น้องเจนขึ้นควบ ผมถามน้องเจนว่าที่ให้ดูน้องแพรทำกับผมนะ จำได้ไม้ให้ทำแบบเดียวกันเพราะพี่จะหมดแรงแล้วน้องเจนต้องช่วยทำด้วย น้องเจนขึ้นคร่อมตัวผมจับจู๋ผมจ่อเข้าไปในจิ๋มช้า ๆ น้องเจนค่อย ๆ โยกตัวผมก็แอ่นขึ้นรับกับจังหวะที่น้องเจนลงมาพอดี มือผมก็ได้กุมหน้าอกทั้งสองข้างของน้องเจนด้วย น้องเจนโยกแรงขึ้น ๆ แล้วเธอก็ผวาเฮือกแล้วฟุบลงกับหน้าอกของผม จู๋ของผมยังคาอยู่ในรูของน้องเจน ผมโยกคลึงช้า ๆ มือก็ลูบไล้ผมยาวสวย ผมถามน้องเจนว่าดีไม้ เธอบอกว่ารักพี่ที่สุดเลยแทนคำตอบ ผมบอกเธอว่าผมยังไม่เสร็จเลยขอผมโยกต่อนะ เธอพยักหน้าผมเลยให้เธอนอนคว่ำยกก้นสูง ผมสอดเข้าทางด้านหลังมือจับสะโพกของน้องเจนแล้วกระเด้าใส่อย่างเมามัน น้องเจนบอกว่าเสียวจังเลย จะไม่เสียวได้ยังไง ก็ผมแทงเข้าไปสุดแล้วตอนถอนออกมาก็ครูดกับติ่งเสียวด้วย ผมบอกน้องเจนว่าผมจะเสร็จแล้วนะน้องเจนก็จะเสร็จแล้วเหมือนกัน ผมเลยโยกอย่างเร็วและแล้วน้ำรักของผมก็พุ่งกระฉูดเข้าไปในจิ๋มน้องเจนมากมาย จนน้ำไหลย้อยออกมานอกจิ๋มน้องเจน ผมกอดน้องเจนคลึงหน้าอกอย่างหลงไหล จนหลับไปทั้งที่เปลือยกายอยู่ทั้งคู่

~Fin~

..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 พฤษภาคม 2556, 02:13:21 PM โดย storyerotic » บันทึกการเข้า
2421
มือใหม่หัดเสียว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 04 มิถุนายน 2556, 12:38:10 PM »

เยี่ยม...
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์